

**FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI
YANAYOTOLEWA NA VETA CHATO KWA KUSHIRIKIANA NA SATF**

2025

WEKA PICHA YAKO

***Tafadhali, soma na ujaze fomu hii kwa usahihi vinginevyo maombi yako
hayatakubaliwa**

SEHEMU A: (Ijazwe na Mwombaji)

- 1 Jina (*la kwanza*) (*la kati*)
(*la Mwisho*)
- 2 Jinsi (*weka alama ✓*) Ke () Me ()
- 3 Tarehe ya kuzaliwaMwezi.....Mwaka.....
- 4 Elimu ya juu uliyonayo
- 5 Jina la Shule/Chuo ulichosomaMwaka.....
- 6 Una uzoefu wowote kwenye ufundi wowote ? Ndiyo () Hapana ()

Kama jibu ni ndiyo taja aina ujuzi ulionao
- 7 Mahali unapoishi kwa sasa:

Kijiji/Kitongoji Kata

Tarafa..... Wilaya.....Mkoa.....
- 8 Anwani..... Namba ya simu ya Mwombaji
- 9 Namba ya simu ya Mzazi/Mlezi.....
- 10 Endapo ukichaguliwa uko tayari kukaa bweni ? Ndiyo () Hapana ()
- 11 Je, una ulemavu au ugonjwa wa kudumu wa aina yoyote ?
(Ndio/Hapana) Kama ndio eleza aina ya ulemavu au ugonjwa
wa kudumu ulionao

12 Aina ya ufundi unaohitaji: (Weka namba ✓ kwa chaguo unalolitaka)

- I. Umeme wa Majumbani ()
- II. Ushonaji Nguo ()
- III. Uashi/Ujenzi ()
- IV. Ufugaji, uvuvi na uchakataji wa Samaki ()
- V. Ufundi Magari ()
- VI. Mapishi ()
- VII. Ufundi Bomba (Plumbing) ()

SEHEMU B: (Ijazwe na Mzazi/Mlezi/Mdhamini)

- 1. Jina Kamili
- 2. Uhusiano na mwombaji
- 3. Mahali unapoishi kwa sasa: Kijiji Kata
Wilaya Mkoa
- 4. Anwani Namba ya simu
- 5. Nitakuwa tayari kujaza fomu ya makubaliano ya huduma na SATF Ndio ()
hapana ()

SEHEMU C: (Ijazwe na Uongozi wa Serikali za Mtaa/Kijiji)

- 1. Jina la Mwenyekiti wa Kitongoji/Kijiji
- 2. Kitongoji/Kijiji Kata Wilaya
- 3. Anuwani Namba ya simu
- 4. Je, unamtambua mwaombaji kuwa ni mkazi wa eneo lako? Ndiyo () Hapana ()

Sahihi Tarehe Mhuri wa ofisi

SEHEMU D : Kwa Matumizi ya Ofisi tu.

Amekubaliwa/amekataliwa kujiunga na kushiriki mafunzo ya ufundi hapa Chuoni kwa sababu zifuatazo :

1. Mwombaji ataishi Bwenini/Nyumbani kwa sababu zifuatazo
.....
.....
2. Maelezo mengine kama yapo

Angalizo : unaporudisha fomu hii tafadhali ambatanisha

- I. Barua ya maombi ya mafunzo
- II. Nakala ya cheti cha kuzaliwa/Kitambulisho cha Uraia/Kadi ya mpiga kura
- III. Barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Serikali ya Mtaa/Kijiji anakoishi Mwombaji.
- IV. Picha nne za paspoti (ziandikwe majina matatu ya mwombaji nyuma).
- V. Nakala ya Cheti cha elimu uliyoihitimu

Fomu iliyojazwa irudishwe katika ofisi mojawapo kati ya Ofisi ya Afisa Maendelo wilayani au ofisi za ofisi za St.Mariagoreth-Wilaya ya Bukoba Vijijini- au ofisi za TOSO-Wilaya ya Karagwe au ofisi za HAZIKETU zilizopo Mwanza, Wilaya ya Ilemela. kabla ya tarehe 6 Agosti, 2025.

au wasiliana na ***Sr. Suzana Misoji-0684 400 624(Bukoba) au Bw.Yasir Arafat-0676 085 516(Karagwe) au Bi.Irene Kimaro-0762 351 937(Mwanza) au Bi Joselina Mutoka 0768 026 544(SATF-HQ).***