¢ SATF

social action trust fund

Fursa  Fursa

» Je wewe ni Kijana uliyewahi kuwa Mnufaika wa SATF au kaya ya TASAF?

« Una umri usiopungua miaka 18 na hauzidi miaka 357?

« Una ndoto za Kufanikiwa kupitia Ujasiriamali na Biashara?

« Unapenda Kupata Mbinu, Mwongozo na Nyenzo za Kufanya Biashara kwa
Ufanisi na Tija zaidi?

» Fursa hii ni kwa vijana walio kwenye mikoa ya Katavi, Dodoma,
Geita,Mwanza,Kigoma,Mara,Mtwara,Lindi,Njombe,
Ruvuma,Singida,Kagera,Arusha,Manyara,Tabora, Morogoro, na Pwani.

Shirika la Social Action Trust Fund (SATF) kupitia programu yake ya kukuza ujasiriamali kwa
vijana (SATF-YES-l) inakupa fursa ya kupata Mbinu, Stadi, na Nyenzo muhimu za Kuanza na
Kukuza Biashara yako. Pata fomu ya maombi ujaze na kuirudisha SATF kabla ya tarehe 28
Mei 2026.

Fomu ya maombi inapatikana kupitia:

« Pakua Fomu kutoka Tovuti ya SATF(www.satf.or.tz) au,
« Omba fomu kupitia namba ya WhatsApp 0768 026 544
utumiwe fomu au, \
« Tembelea Ofisi za SATF, Mtaa wa Sembeti, Mikocheni,
Dar es salaam au,
» Tembelea Washirika wa SATF waliopo karibu na wewe
Mkoani kwako.
« Mnufaika wa TASAF atatakiwa kuwasilisha namba ya
usajili wa kaya wa TASAF na barua ya utambulisho /
kutoka ofisi ya Maendeleo ya jamiii wilaya unakoishi.

\

Fomu iliyojazwa itumwe
Mwisho wa kupokea maombi kwa kutumia barua pepe

info@satf.or.tz

Fomu haiuzwi! Wahi mapema!



