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MKURUGENZI MTENDAJI,

SHIRIKA LA SOCIAL ACTION TRUST FUND
S. L. P 31552.
DAR ES SALAAM.

YAH: KUTAMBUA NA KUKUPONGEZA KWA MCHANGO
WAKO KWA JAMII

’

Husika na mada tajwa hapo juu.

2. Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Nachingwea
inapenda kukujulisha kwamba inatambua ushiriki wako kwa jamii hasa kwenye
Nyanja ya Elimu ambao tangu mwaka 2023 umekuwa ukishirikiana na serikali
kuhakikisha Watoto wanaoishi mazingira magumu na hatarishi shirika lako linawalea
kwa kuwapatia vifaa vya shuleni na wakati mwingine kugharamia ada na mabhitaji

mengine ambapo kwa sasa shirika linalea Watoto Hamsini na mbili tu (52)

3. Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea
inakupongeza sana kwa kazi kubwa inayoendela kufanywa na Taasisi yako katika
kuwasaidia Watoto wanaoishi katika mazingira hatarishi katika sekta ya Elimu, Afya,

Ulinzi na Usalama wa mtoto katika Wilaya yetu. HONGERA SANA.

4. Aidha Halmashauri inaahidi kuendelea kukupa ushifkiano wa dhati katika

utekelezaji wa majulcumu yako ya kusaidia jamii

5. Karibu sana katika halmashauri ya D Tﬁmf
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