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                                                       TAARIFA KWA UMMA 

TANGAZO LA NAFASI ZA MAFUNZO YA UFUNDI STADI  

1. Social Action Trust Fund (SATF) ni taasisi iliyoanzishwa mwaka 1998, kwa lengo la 

kusaidia juhudi za Serikali katika  kutoa huduma kwa Watoto  wanaoishi katika 

mazingira magumu na kupunguza athari zitokanazo na ugonjwa wa UKIMWI. Kwa 

sasa SATF inafanya kazi katika mikoa 18 na Halmashauri 36 za Tanzania. Huduma 

zinazotolewa ni pamoja Elimu, Afya, Ulinzi wa Mtoto pamoja na afua za kuimarisha 

uchumi katika ngazi ya kaya.  

2. SATF kwa kushirikiana na Chuo Cha Maendeleo Cha Msaginya - imeandaa mafunzo 

ya muda wa miezi mitatu (3) yatakayofanyika katika Chuo Cha Maendeleo Cha 

Msaginya. Fani zitakazotolewa katika mafunzo hayo ni pamoja na;-  Umeme wa 

Majumbani, Ushonaji na Kutarizi, Uashi/Ujenzi, , Ufundi Magari,Kilimo,Uselemala. 

 

3. SATF inapenda kuwatangazia vijana wa kitanzania wenye umri kuanzia miaka 18 hadi 

miaka 25 katika Wilaya zifuatazo; Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika , 

Halmashauri ya Wilaya ya  Mpanda  na  Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo kutuma 

maombi ya kujiunga na mafunzo haya.   

SATF itagharamia gharama zote za mafunzo haya ikiwa ni pamoja na ada, malazi 

pamoja na chakula kwa muda wote wa mafunzo.  

4. Mwombaji atatakiwa kujaza fomu ya maombi inayopatikana katika ofisi za shirika la 

CEELS- Mpanda  ama katika ofisi ya Afisa Maendeleo wa Halmashauri ya 

Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika, Halmashauri ya Wilaya ya  Mpanda  na  

Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo ama katika tovuti www.satf.or.tz. Fomu iliyojazwa 

irudishwe katika ofisi mojawapo kati ya Ofisi ya Afisa Maendelo wilaya unayotoka au 

ofisi za CEELS- Mpanda  - zilizopo Mkoa wa Katavi,  kabla ya tarehe 6 Agosti,2025 
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5. Fomu za maombi ziambatane na nyaraka zifuatazo;  

i. Kitambulisho cha uraia au kadi ya mpiga kura,  

ii. Nakala ya cheti cha kuzaliwa au kiapo cha ushahidi wa kuzaliwa, 

iii.  Barua ya utambulisho kutoka Ofisi ya Serikali ya Mtaa/Kijiji anakoishi 

mwombaji; na   

iv. Picha mbili za paspoti (ziandikwe majina matatu ya mwombaji kwa nyuma)  

6. Sifa za kujiunga na mafunzo haya ni: 

i. Awe Mtanzania mwenye umri wa miaka isiyopungua 18 na isiyozidi 25 

ii. Awe kijana nje ya shule  aliyemaliza Elimu ya msingi au  sekondari 

iii. Awe na nia ya dhati ya kujifunza ujuzi aliouchagua. 

iv.  Awe tayari kujiunga kati ya kozi mojawapo tajwa. 

v. Vijana wenye ulemavu na wanaotoka kwenye kaya zilizo chini ya 

mpango wa TASAF na SATF wanasisitizwa kuomba fursa hii na 

watapewa kipaumbele katika mafunzo haya.  

 

 

Imetolewa na: 

Mkurugenzi SATF 

22 Julai, 2025 

 

NB: 

• Watakaokidhi vigezo na masharti tu ndio watakaochaguliwa. 

• Maelekezo zaidi na taratibu zote za kujiunga yanapatikana pia kwenye ofisi za 

CEELS-Wilaya ya Mpanda - Bi. Loyce  Mussa 0620 186 088  au Bi Joselina Mutoka 

0768 026 544. 

 


