Fomu ya maombi ya Kujiunga na Programu ya SATF-2026 9’) §ATF

al action trust fund

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA PROGRAMU YA KUANZISHA
NA KUKUZA BIASHARA YAKO SATF YES-I

2026

WEKA PICHA YAKO

A: TAARIFA BINAFSI

Majina kamili

Ulizaliwa lini!

Mahali Ulipozaliwa

Mabhali Unapoishi sasa

Anwani (makazi na SLP)

Namba ya Simu

Barua pepe

Social media akaunti

Ulikuwa mnufaika wa
SATF mwaka gani?

Je, uliwahi kuwa
mnufaika wa TASAF?
Weka namba ya usajili wa
kaya yako

Kozi gani ya mwisho
ulihitimu (Taja mwaka
wa kuhitimu)

! (Tarehe/Mwezi/Mwaka) na Ambatanisha uthibitisho (Cheti za kuzaliwa/Kitambulisho cha NIDA)
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Fomu ya maombi ya Kujiunga na Programu ya SATF-2026

o

SATF

social action trust fund

Akaunti ya Benki®

Umeoa/Umeolewa

Idadi ya Watoto

Wategemezi wengine

B: TAARIFA ZA BIASHARA (SHUGHULI YA KIUCHUMI)

Je una biashara
unayoiendesha kwa sasa?
(kama jibu ni hapana ruka
nenda kipengele D na E
cha fomu hii)

Aina Biashara yako
(elezea biashara yako taja
na mtaji wa biashara yako
ya sasa)

Ulianza lini

Eneo la Biashara

Biashara imesajiliwa??

Nini kilikusukuma
kuanza biashara?

2 Onyesha kadi ya Benki
> Ambatanisha nyaraka za Usajili
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Ni kitu gani cha kipekee
cha ubunifu kwenye
biashara yako?

Bidhaa/Huduma
unazouza

Nani wanunuzi wakubwa

Nani washindani wako
wakubwa

Wastani wa mauzo kwa
mwezi

Unatunzaje kumbukumbu
zako za biashara kwa
sasa?*

Unatunza wapi pesa za
biashara yako?

Biashara inahitaji mtaji
kiasi gani ili kuikuza?

Umewabhi kukopa?
(Taasisi zipi ulikopa)?

C: SABABU ZA KUJIUNGA NA (SATF-YES-I)

Elezea changamoto zako
kuu 3 katika biashara
yako

Unatatuaje changamoto
zako kwa sasa?

Taja mambo makubwa
matatu ungependa
biashara yako isaidiwe ili
iweze kukua

4 Onyesha vitabu vya kumbukumbu
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Orodhesha aina zozote za
mafunzo ya biashara
uliyowahi kupata siku za
nyuma

D. WAZO LA BIASHARA

Kama huna biashara kwa
sasa lakini una wazo la
kuanzisha biashara,
Elezea wazo lako la
biashara

Ni kitu gani cha kipekee
cha ubunifu katika wazo
lako la biashara?

Nani walengwa wakubwa
wa bidhaa/huduma yako?

Mbinu gani utazitumia
kutangaza soko lako?

Nani washindani wako
wakubwa?

Eleza mpango wa
usimamizi wa biashara
yako

Biashara inahitaji mtaji
kiasi gani?

Unatarajia wastani wa
mapato kiasi gani kwa
mwezi

Matumizi yako kwa
mwezi
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Kwa nini hadi sasa
hujaweza kuifungua
biashara hii?

Taja mambo matatu
ungependa usaidiwe ili
biashara hii ianze

Ulishawahi kuhudhuria
mafunzo yoyote ya
biashara? (kama ndiyo
taja)

E: UTHIBITISHO

Ninathibitisha kwamba taarifa zote nilizotoa hapa ni zangu mwenyewe, ni sahihi pasi na shaka na niko tayari
muda wowote kutembelewa ili kuthibitisha ukweli na usahihi wa taarifa hizi

Majina Yangu:

Sahihi yangu:

Tarehe:

Angalizo kwa wanufaikwa wa TASAF : unaporudisha fomu hii tafadhali ambatanisha

I.  Namba ya utambulisho wa kaya wa TASAF
II.  Barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Maendeleo ya jamii kwenye Wilaya anakoishi

Mwombayji.



