
Fursa
Je wewe ni Kijana uliyewahi kuwa Mnufaika wa SATF au kaya ya TASAF?
Una umri usiopungua miaka 18 na hauzidi miaka 35?
Una ndoto za Kufanikiwa kupitia Ujasiriamali na Biashara?
Unapenda Kupata Mbinu, Mwongozo na Nyenzo za Kufanya Biashara kwa
Ufanisi na Tija zaidi? 
Fursa hii ni kwa vijana walio kwenye mikoa ya Katavi, Dodoma,
Geita,Mwanza,Kigoma,Mara,Mtwara,Lindi,Njombe,
Ruvuma,Singida,Kagera,Arusha,Manyara,Tabora, Morogoro,  na Pwani.

Fomu iliyojazwa itumwe
kwa kutumia barua pepe 
info@satf.or.tz

Fursa

Shirika la Social Action Trust Fund (SATF) kupitia programu yake ya kukuza ujasiriamali kwa
vijana  (SATF-YES-I) inakupa fursa ya kupata Mbinu, Stadi, na Nyenzo muhimu za Kuanza na
Kukuza Biashara yako. Pata fomu ya maombi  ujaze na kuirudisha SATF kabla ya tarehe 03
Julai 2026. 

Fomu ya maombi inapatikana  kupitia:

Pakua Fomu kutoka Tovuti ya SATF(www.satf.or.tz) au, 
Omba fomu kupitia  namba ya WhatsApp 0768 026 544
utumiwe fomu au,
Tembelea Ofisi za SATF, Mtaa wa Sembeti, Mikocheni,
Dar es salaam au, 
Tembelea Washirika wa SATF waliopo karibu na wewe
Mkoani kwako.     
Muombaji wa TASAF atatakiwa kuwasilisha namba ya
usajili wa kaya wa TASAF na barua ya utambulisho
kutoka ofisi ya Maendeleo ya jamiii wilaya unakoishi.
Waombaji ambao tayari wamekwisha kuwasilisha
maombi yao kwenye tangazo la awali hawapaswi
kutuma maombi tena.

Mwisho wa kupokea maombi

03.07.2026

Fomu haiuzwi! Wahi mapema!

http://www.satf.or.tz/
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