
 

                                                       TAARIFA KWA UMMA 

TANGAZO LA NAFASI ZA MAFUNZO YA UFUNDI STADI  

1. Social Action Trust Fund (SATF) ni taasisi iliyoanzishwa kwa udhamini wa Shirika la 

Maendeleo la Kimataifa la Serikali ya Marekani (USAID) na kuratibiwa na Serikali ya 

Tanzania tangu mwaka 1998, kwa lengo la kusaidia juhudi za Serikali katika  kutoa 

huduma kwa Watoto  wanaoishi katika mazingira magumu na kupunguza athari 

zitokanazo na ugonjwa wa UKIMWI. Kwa sasa SATF inafanya kazi katika mikoa 18 

na Halmashauri 36 za Tanzania. Huduma zinazotolewa ni pamoja Elimu, Afya, Ulinzi 

wa Mtoto pamoja na afua za kuimarisha uchumi katika ngazi ya kaya.  

2. SATF kwa kushirikiana na FDC Masasi - imeandaa mafunzo ya muda wa miezi mitatu 

(3) yatakayofanyika katika Chuo Cha Maendeleo ya Wananchi Masasi. Fani 

zitakazotolewa katika mafunzo hayo ni pamoja na;-  Umeme wa Majumbani, Ushonaji 

Nguo, Uashi/Ujenzi, Useremala, Ufundi Magari, Ufundi bomba, pamoja na 

Uungaji vyuma 

3. SATF inapenda kuwatangazia vijana wa kitanzania wenye umri kuanzia miaka 18 hadi 

miaka 25 katika Wilaya zifuatazo; Halmashauri ya Wilaya ya Lindi Manispaa, 

Halmashauri ya Wilaya ya Lindi, Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea na 

Halmashauri ya Wilaya ya  Newala kutuma maombi ya kujiunga na mafunzo haya. 

SATF itagharamia gharama zote za mafunzo haya ikiwa ni pamoja na ada, malazi 

pamoja na chakula kwa muda wote wa mafunzo.  

4. Mwombaji atatakiwa kujaza fomu ya maombi inayopatikana katika ofisi za shirika la 

LIWOPAC ama katika ofisi ya Afisa Maendeleo wa  Manispaa Lindi,Wilaya ya Lindi, 

Wilaya ya Nachingwea na Wilaya ya Newala  ama katika tovuti www.satf.or.tz. Fomu 

iliyojazwa irudishwe katika ofisi mojawapo kati ya   Ofisi ya Afisa Maendelo wilayani 

au ofisi za LIWOPAC zilizopo Lindi Manisapaa kabla ya tarehe 14 Septemba,2023 

 

5. Fomu za maombi ziambatane na nyaraka zifuatazo;  

i. Kitambulisho cha uraia au kadi ya mpiga kura,  

ii. Nakala ya cheti cha kuzaliwa au kiapo cha ushahidi wa kuzaliwa, 

http://www.satf.or.tz/


iii.  Barua ya utambulisho kutoka Ofisi ya Serikali ya Mtaa/Kijiji anakoishi 

mwombaji; na   

iv. Picha mbili za paspoti (ziandikwe majina matatu ya mwombaji kwa nyuma)  

6. Sifa za kujiunga na mafunzo haya ni: 

i. Awe Mtanzania mwenye umri wa miaka isiyopungua 18 na isiyozidi 25 

ii. Awe amemaliza Elimu ya msingi au  sekondari na kuendelea. 

iii. Awe na nia ya dhati ya kujifunza ujuzi aliouchagua. 

iv.  Awe tayari kujiunga kati ya kozi mojawapo tajwa. 

v. Vijana wenye ulemavu na wanaotoka kwenye kaya zilizo chini ya 

mpango wa TASAF na SATF wanasisitizwa kuomba fursa hii na 

watapewa kipaumbele katika mafunzo haya.  

 

 

Imetolewa na: 

Mkurugenzi SATF 

6.9.2023 

 

NB: 

• Watakaokidhi vigezo na masharti tu ndio watakaochaguliwa. 

• Maelekezo zaidi na taratibu zote za kujiunga yanapatikana pia kwenye ofisi za 

LIWOPAC-Lindi Manispaa au wasiliana na  Bw.Mashauri Julius- 0768 918 118 

 


